ดาวน์โหลดเข้าเล่นได้เลย!

ไม่ต้องสมัครสมาชิก
ไม่ต้องสมัครไอดี
ยินดีต้อนรับ ผู้เยี่ยมเยือน. โปรด เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน  

คุณอยู่ที่: หน้าแรก > คุยกันตามสายอาชีพ > คามาเอล > กระทู้: เควสเปลี่ยนอาชีพ เวล40 เอนพีซีเควสหายครับ

โหมดติดตาม | พิมพ์  

เควสเปลี่ยนอาชีพ เวล40 เอนพีซีเควสหายครับ (1 Replies, อ่าน 24527 เวลา)
DoMiNa
กลุ่ม: ผู้เล่นเกมส์
โพส: 1
สถานะ:
เควส เปลี่ยนอาชีพ คามาเอล เบอเกอเซอ
เควส บอก ให้ไป ฆ่า สายสืบ ของเทวดา แต่พอวิ่งไป ที่ ตำแหน่งที่เควสบอก แต่ มอลเควส ไม่มีอะครับ
รบกวน จี ตรวจสอบให้หน่อยครับ
ขอบคุณมาก

เควสเปลี่ยนอาชีพ เวล40 เอนพีซีเควสหายครับ
Atten
กลุ่ม: GM
โพส: 55
สถานะ:
ส่วนใหญ่มันไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เรียกว่าอยู่แถว ๆ นั้นละ ถ้าไปดูข้อมูลเควสมามันจะไม่ตรงเป๊ะ ๆ แต่มีอยู่แน่นอนระแวกนั้น ใช้ x-mode ส่องดูในแผนที่ แล้วเดินหาดูได้ครับ

โหมดติดตาม | พิมพ์  

กระโดดไปที่ :

สมาชิกที่กำลังดูกระทู้
3 แขก, 0 สมาชิก.

คุณอยู่ที่: หน้าแรก > คุยกันตามสายอาชีพ > คามาเอล > กระทู้: เควสเปลี่ยนอาชีพ เวล40 เอนพีซีเควสหายครับ

All times are GMT. The time now is October 17, 2017, 10:58 am.