ดาวน์โหลดเข้าเล่นได้เลย!

ไม่ต้องสมัครสมาชิก
ไม่ต้องสมัครไอดี
ยินดีต้อนรับ ผู้เยี่ยมเยือน. โปรด เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน  

คุณอยู่ที่: หน้าแรก > เนื้อหาสาระ > เควส > กระทู้: ช่วยทำเควส์ ผม หน่อย ผมลบไป เป็นไอเทม

โหมดติดตาม | พิมพ์  

ช่วยทำเควส์ ผม หน่อย ผมลบไป เป็นไอเทม (6 Replies, อ่าน 11177 เวลา)
๐-ABC-๐
กลุ่ม: ผู้เล่นเกมส์
โพส: 57
สถานะ:
ช่วยผมหน่อยครับ ผมลบไอเทมไปครับ เครื่องหอมศักสิทธิ
ชื่อตัวละคร ๐VWX๐

แก้ไขโดย s1 : December 25, 2015, 12:33 pm

ช่วยทำเควส์ ผม หน่อย ผมลบไป เป็นไอเทม
Atten
กลุ่ม: GM
โพส: 55
สถานะ:
ถ้าลบไปแล้วจะเอากลับมายาก ต้องโรแบ็ค ซึ่งต้องจำวันเวลาที่ลบให้ตรงเป๊ะครับ ถึงจะไป-้ข้อมูลมาคืนได้

ช่วยทำเควส์ ผม หน่อย ผมลบไป เป็นไอเทม
๐-ABC-๐
สถานะ:
มีวิธีไหนที่ทำได้บ้าง
ลบอาชีพ ให้ผมเปลี่ยนอาชีพ จะได้หรือใม่
หรือ เอาไอเทม จากตัวละคร ตัวอื่นมา copy ไอเทม จะได้หรือไม่ สายเดี่ยวกันอาชีพเดียวกัน

๐-ABC-๐
สถานะ:
ก๊อฟ ไอไทม ตัวละคร HeIPIII
ไปให้ตัวละคร ๐VWX๐
จะทำได้มั้ย ไอเทม มีอยู่ครับ แค่ ก๊อฟจากอีกตัวไป อีกตัว
สายอาชีพเดียวกัน

แก้ไขโดย s1 : January 18, 2016, 11:54 pm

๐-ABC-๐
สถานะ:
ตอบด้วยครับ

๐-ABC-๐
สถานะ:
สามารถทำได้มั้ย ช่วยตอบหน่อย

๐-ABC-๐
สถานะ:
ส่วน เรื่องนี้ช่วยตอบหน่อยครับ

แก้ไขโดย s1 : February 20, 2016, 10:45 am

โหมดติดตาม | พิมพ์  

กระโดดไปที่ :

สมาชิกที่กำลังดูกระทู้
1 แขก, 0 สมาชิก.

คุณอยู่ที่: หน้าแรก > เนื้อหาสาระ > เควส > กระทู้: ช่วยทำเควส์ ผม หน่อย ผมลบไป เป็นไอเทม

All times are GMT. The time now is July 25, 2017, 5:42 am.